Skoða nýjustu úrslit

98 Leikir
Laugardagur
10. október
12:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
10. október
18:00
Iðavellir - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
10. október
19:15
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
17:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
10. október
19:15
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
13:00
Fellavöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
14:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
16:00
Hásteinsvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
17:00
Rafholtsvöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
10. október
18:00
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
16:00
Fellavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
10. október
16:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
10. október
16:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
10. október
17:00
Hertz völlurinn - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
17:15
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
10. október
19:15
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
16:30
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
10. október
17:00
Olísvöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
10. október
17:30
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
10. október
19:15
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
14:00
Grenivíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Olísvöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
18:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
19:15
Framvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
19:15
Ólafsvíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
18:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
10. október
19:15
Grýluvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
10. október
19:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
19:15
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
19:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
16:00
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
10. október
11:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
10. október
12:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
10. október
14:00
Fjarðabyggðarhöllin - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
14:00
Sindravellir - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
15:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
10. október
13:00
Eskjuvöllur - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
18:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
19:15
Eimskipsvöllurinn - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
10. október
16:00
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
10. október
17:15
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
10. október
14:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
11:00
Iðavellir - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
10. október
11:00
Iðavellir - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
10. október
12:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
12:15
Iðavellir - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
10. október
14:00
Vilhjálmsvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
19:15
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
18:00
Vestmannaeyjavöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
13:00
Domusnovavöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
10. október
13:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
14:15
Domusnovavöllurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
10. október
14:15
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
10. október
17:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
10. október
14:00
Olísvöllurinn - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
10. október
16:00
Bessastaðavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
10. október
18:00
Grindavíkurvöllur - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
18:00
Bessastaðavöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
17:30
Nettóvöllurinn - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
12:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
10. október
17:30
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
19:15
Framvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
16:00
Sindravellir - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
14:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
14:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
10. október
16:00
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
16:30
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Fagverksvöllurinn Varmá - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
19:15
Kórinn - 2. deild kvenna
Laugardagur
10. október
14:00
Domusnovavöllurinn - Lengjudeild karla
Laugardagur
10. október
14:00
Grindavíkurvöllur - Lengjudeild karla