UngmennafÚlag GrindavÝkur

Ăfingatafla k÷rfuknattleiksdeildar

Æfingatafla körfuknattleiksdeildar 2017-2018

birt með fyrirvara um breytingar

Leikskólahópur 4-5 ára drengir og stúlkur

     



Þjálfarar: 

1. og 2. bekkur drengja

 Mánudagur   Miðvikudagur   
14:40-15:20 14:00-14:40  

Þjálfarar: Petrúnella Skúladóttir

 

1. og 2. bekkur stúlkna

 Þriðjudagur   Fimmtudagur 
14:20-15:00 14:20-15:00

Þjálfari: Sandra Guðlaugsdóttir

 

3. og 5. bekkur drengja

 Mánudagur   Fimmtudagur  Föstudagur  Sunnudagur  
16:30-17:30 16:00-17:00 14:30-15:30 11:00-12:00

Þjálfari: Atli Geir og Eyjólfur Þór Guðlaugsson

 

3. og 4. bekkur stúlkna

 Mánudagur    Fimmtudagur   Föstudagur   
14:30-15:30 14:00-15:00 13:20-14:30

Þjálfari: Lilja Sigmarsdóttir

 

Minnibolta drengja (6.bekkur)

 Þriðjudagur    miðvikudagur   Fimmtudagur   Föstudagur

15:00-16:00

15:00-16:00
15:00-16:00
14:30-15:30

Þjálfari: Helgi Jónas Guðfinnsson

 

Minnibolti stúlkna (5.-7.bekkur)

 Mánudagur    Þriðjudagur   Miðvikudagur    Föstudagur  
15:30-16:30
16:00-17:00
16:00-17:00
13:20-14:30

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

 

7.-8. flokkur drengja (7.-8.bekkur)

 þriðjudagur   Miðvikudagur    Fimmtudagur   Sunnudagur 
15:00-16:00 14:00-15:00 15:00-16:00 10:00-11:00

Þjálfari: Jóhann Árni Ólafsson

 

8.flokkur stúlkna (8.bekkur)

 Mánudagur    Miðvikudagur    Föstudagur    Laugardagur 
16:30-17:30 17:00-18:00 15:30-17:00 14:00-15:00

Þjálfari:Ellert Magnússon

 

9.flokkur stúlkna (9.bekkur)

 Mánudagur    Miðvikudagur    Föstudagur    Laugardagur  
17:00-18:00 16:00-17:00 15:30-17:00 14:00-15:00

Þjálfari: Ellert Magnússon

 

9.-10.flokkur drengja (9.-10.bekkur)

 Mánudagur   þriðjdagur   Miðvikudagur   Laugardagur 
15:30-16:30 21:00-22:00 17:00-18:00 15:00-16:00

Þjálfari: Guðmundur Bragason og Stefanía Jónsdóttir

 

10.flokkur stúlkna og unglingaflokkur stúlkna (10.bekkur)

 Miðvikudagur        Laugardagur 
15:00-16:00

15:00-16:00

Þjálfari: Angela Rodiquez

 

 

Drengjaflokkur(framhaldsskóli)

 Mánudagur   Miðvikudagur   Föstudagur   Sunnudagur      
21:00-22:00 21:00-22:00 17:00-18:00 12:00-13:00

Þjálfari: Ólöf H Pálsdóttir