Ungmennafélag Grindavíkur

12 fulltrúar frá Grindavík í yngri landsliđum KKÍ í sumar
12 fulltrúar frá Grindavík í yngri landsliđum KKÍ í sumar

Þjálfarar og aðstoðarþjálfarar yngri landsliða KKÍ tilkynntu í gær um leikmannahópa þeirra liða sem taka þátt í landsliðsverkefnunum sumarið 2017. Alls eru 35 leikmenn frá Suðurnesjum og þar af 12 frá Grindavík. U15 liðin fara á Copenhagen Invitational mótið í Danmörku í júní. U16 og U18 liðin fara fyrst á NM í Finnlandi, einnig í júní, og svo fer hvert og eitt þeirra einnig í Evrópukeppni FIBA síðar í sumar.

Grindavík á fulltrúa í eftirfarandi liðum:

U15 stúlkna

Aníta Sif Kristjánsdóttir Grindavík
Anna Margrét Lucic Jónsdóttir Grindavík

Bríet Ófeigsdóttir Breiðablik
Edda Karlsdóttir Keflavík
Eva María Davíðsdóttir Keflavík
Gígja Marín Þorsteinsdóttir Hamar
Helga Sóley Heiðarsdóttir Hamar
Hjördís Lilja Traustadóttir Keflavík
Jenný Elísabet Ingvarsdóttir Keflavík
Jenný Geirdal Kjartansdóttir Grindavík
Natalía Jenný Lucic Jónsdóttir Grindavík

Perla María Karlsdóttir Hrunamenn
Sara Lind Kristjánsdóttir Keflavík
Thea Ólafía Lucic Jónsdóttir Grindavík
Telma Rún Ingvadóttir Keflavík
Una Rós Unnarsdóttir Grindavík
Þórdís Rún Hjörleifsdóttir Breiðablik
Þórunn Friðriksdóttir Njarðvík

Þjálfari: Árni Þór Hilmarsson
Aðstoðarþjálfari: Heiðrún Kristmundsdóttir

U16 stúlkna

Alexandra Eva Sverrisdóttir Njarðvík
Andra Björk Gunnarsdóttir Grindavík
Anna Ingunn Svansdóttir Keflavík
Ásta Júlía Grímsdóttir KR
Dagrún Inga Jónsdóttir Njarðvík
Eygló Kristín Óskarsdóttir KR
Hrefna Ottósdóttir Þór Akureyri
Ólöf Rún Óladóttir Grindavík
Sigrún Björg Ólafsdóttir Haukar
Sigurbjörg Eiríksdóttir Keflavík
Stefanía Ósk Ólafsdóttir Haukar
Vigdís María Þórhallsdóttir Grindavík

Þjálfari: Daníel Guðni Guðmundsson
Aðstoðarþjálfari: Kristjana Eir Jónsdóttir

U18 stúlkna

Anna Lóa Óskarsdóttir Haukar
Birna Valgerður Benónýsdóttir Keflavík
Dagbjört Dögg Karlsdóttir Valur
Elsa Albertsdóttir Keflavík
Erna Freydís Traustadóttir Njarðvík
Hrund Skúladóttir Grindavík
Hulda Bergsteinsdóttir Njarðvík
Jónína Þórdís Karlsdóttir Stjarnan
Katla Rún Garðarsdóttir Keflavík
Ragnheiður Björk Einarsdóttir Haukar
Sigrún Elfa Ágústsdóttir Grindavík
Þóranna Kika Hodge-Carr Keflavík

Þjálfari: Finnur Jónsson
Aðstoðarþjálfari: Sævaldur Bjarnason

U18 drengja

Arnór Sveinsson Keflavík
Bjarni Guðmann Jónsson Skallagrímur
Gabríel Sindri Möller Njarðvík
Hákon Örn Hjálmarsson ÍR
Hilmar Pétursson Haukar
Hilmar Smári Henningsson Haukar
Hlynur Logi Ingólfsson Fjölnir
Ingvar Hrafn Þorsteinsson ÍR
Ísak Sigurðarson Haukar
Nökkvi Már Nökkvason Grindavík
Orri Hilmarsson KR
Sigvaldi Eggertsson KR

Þjálfari: Friðrik Ingi Rúnarsson
Aðstoðarþjálfari: Lárus Jónsson

Valið í heild sinni má sjá á heimasíðu KKÍ